ठाणे

हर हर मोदी घर घर मोदी नारा देत डोंबिवलीत भाजपचा जल्लोष..

डोंबिवली :- (शंकर जाधव ) लोकसभेच्या निवडणुकीत भाजपचा अभूतपूर्व विजय झाला आहे.गुरुवार २३ मे रोजी सायंकाळी डोंबिवली भाजप कार्यालयासमोर या विजयाचा जल्लोष साजरा करण्यात आला.यावेळी राज्यमंत्री रवींद्र चव्हाण,जिल्हा सरचिटणीस नंदू जोशी, डोंबिवली पूर्व मंडळ अध्यक्ष संजीव बिरवाडकर,माजी पदाधिकारी के.आर.जाधव, प्रकाश पवार, महिला पदाधिकारी पूनम पाटील, वर्षा परमार,निलेश पाटील,रावीसिंग ठाकुर, पंढरीनाथ पाटील,  नगरसेवक निलेश म्हात्रे, संदीप पुराणिक यासह अनेक पदाधिकारी आणि कार्यकर्ते यांनी ढोल-तश्याच्या गजरात जल्लोष साजरा केला.राज्यमंत्री रवींद्र चव्हाण यांनी पदाधिकारी आणि कार्यकर्त्यांबरोबर बेभान होऊन नाचले.थोडा वेळ भाजप कार्यकर्त्यांनी गरब्याचा फेर धरला होता.

About the author

Aapale Shahar

YouTube Subscriber

E-Paper

Advertisements

महाराष्ट्र

Advertisements

Advertisements

error: Content is protected !!