ठाणे

भाजप नगरसेविका विद्या म्हात्रे यांच्यावतीने ‘ आर्सेनिक अल्बम ३०’ होमिओपॅथी गोळ्यांचे मोफत वाटप

डोंबिवली ( शंकर जाधव ) :   माजी राज्यमंत्री तथा  आमदार  रवींद्र चव्हाण यांच्या मार्गदर्शनाखाली  नगरसेविका  विद्या राजेश म्हात्रे व भाजप कल्याण जिल्हा सहचिटणीस राजेश बामा म्हात्रे त्यांनी कल्याण डोंबिवली महानगरपालिका प्रभाग क्र.५९  `कान्होजी जेधे मैदान` येथील नागरिकांना डॉ.सोनल राजेश जाधव यांच्या मार्फत तयार केलेल्या ‘`आर्सेनिक अल्बम ३०’ या होमिओपॅथी गोळ्यांचे मोफत वाटप केले नगरसेविका विद्या म्हात्रे व राजेश बामा म्हात्रे यांच्या माध्यमातून वॉर्ड ५९  मधील ओम वृदावन सोसायटी तील गरजू नागरिकांना  मोफत अन्नधान्य करण्यात आले. ओम वृदावन रहिवासी संघाने या मदतीसाठी त्यांचे आभार मानले.

YouTube Subscriber

E-Paper

Advertisements

महाराष्ट्र

Advertisements

Advertisements

नवी मुंबई

error: Content is protected !!