क्रिडा

सिंगापूर आंतरराष्ट्रीय गणित ओलंपियाड चॅलेंजमध्ये डोंबिवलीची निवाला ३ कास्य पदक पुरस्कार

डोंबिवली ( शंकर जाधव ) :   निवाने भारताचे प्रतिनिधित्व करून आणि सिंगापूर आंतरराष्ट्रीय गणित ऑलिम्पियाड चॅलेंज २०२१ , ३ फेरीत ३ कांस्य पुरस्कार (१ वैयक्तिक आव्हान आणि २ गट आव्हाने) , ३ कांस्य पुरस्कार मिळवून आम्हाला पुन्हा अभिमान दिला.२५ देशांतील १९०७अंतिम स्पर्धक होते. ब्राझील, कंबोडिया, इजिप्त, घाना, भारत, फिलिपिन्स, थायलंड, तुर्की आणि उझबेकिस्तानमधील सिंगापूरमधील नऊ देशांच्या राजदूतांनी हा पुरस्कार सोहळा केला,  इजिप्तचे सार्वजनिक शिक्षण प्रमुख डॉ. रांडा अहमद हफीज शाहीन सुद्धा होते.आनंदाचा हा क्षण आमच्यासाठी अमूल्य आहे  कारण निवाची मेहनत आणि दृढनिश्चय या उपलब्धींमुळेच शक्य झाली , ती आणखी बरीच यश मिळवू शकेल ,  कुटुंबासाठी, शाळेसाठी आणि देशासाठी प्रतिष्ठा आणि अभिमानाने जिंकत राहील.

YouTube Subscriber

E-Paper

Advertisements

महाराष्ट्र

Advertisements

Advertisements

कोकण

नवी मुंबई

error: Content is protected !!